Home » Blog » Blog » Ai free courses आता शिका Ai professionally !

Ai free courses आता शिका Ai professionally !

free ai courses for everyone.
Spread the love

Ai वरील ऑनलाइन अभ्यासक्रमांची विस्तृत श्रेणी edX वर ai free courses उपलब्ध आहे. मूलभूत गोष्टींमध्ये प्रभुत्व मिळवा, मशीन लर्निंगमध्ये डुबकी मारा आणि काहीही खर्च न करता नैतिक समस्यांशी सामना करा.

Ai free course सर्वोत्तमची आणि सर्वात मोठी श्रेणी ऑफर करण्यासाठी edX Udemy च्या आवडींशी स्पर्धा करते, परंतु कोणता प्रदाता सर्वोत्तम आहे? जेव्हा ऑफरच्या आकाराचा विचार केला जातो तेव्हा Udemy आघाडीवर आहे, परंतु जर तुम्ही जगातील सर्वोत्तम संस्थांकडून शिकू इच्छित असाल तर edX ही सर्वोच्च निवड आहे.

edX MIT, GOOGLE, IMB आणि HARVARD सारख्या सर्व गोष्टींवर ऑनलाइन कोर्स ऑफर करते. ते पराभूत करणे कठीण आहे. विशेषत: जेव्हा तुम्ही विचार करता की हे अभ्यासक्रम विनामूल्य दिले जातात. या विनामूल्य अभ्यासक्रमांमध्ये सर्व व्हिडिओ सामग्रीमध्ये अमर्याद प्रवेश समाविष्ट आहे, जेणेकरून तुम्ही नावनोंदणी करू शकता आणि तुमच्या स्वत:च्या गतीने शिकणे सुरू करू शकता.

आम्ही edX कडून सर्व काही तपासले आहे आणि तुम्ही विनामूल्य ai free courses घेऊ शकता अशा स्टँडआउट AI कोर्सेसची निवड केली आहे.

1)AI Chatbots without Programming (IBM)

2)AI for Everyone: Master the Basics (IBM)

3)AI for Leaders (Babson College)

4) AI for Teachers (University of British Columbia)

5) CS50’s Introduction to Artificial Intelligence with Python (Harvard)

6) Data and AI Fundamentals (The Linux Foundation)

7)Data Ethics, AI, and Responsible Innovation (University of Edinburgh)

8) Data Science: Machine Learning (Harvard)

9) Google AI for Anyone (Google)

10)Machine Learning (Georgia Tech)

या कोर्सेससाठी कोणतेही पैसे देण्याचे कोणतेही दडपण नाही, परंतु जर तुम्ही तुमच्या सीव्हीसाठी काहीतरी आग्रह धरत असाल, तर तुम्हाला थोड्या शुल्कात पूर्ण झाल्याचे सत्यापित प्रमाणपत्र मिळू शकते. निवड सर्व आपली आहे.आपण सर्वच Artificial intelligence हे आपल्या नोकरीवर गदा आणणार का ? असा विचार करत असतो त्याविषयी आपण नंतरच्या ब्लॉग मध्ये चर्चा करू पण हेही इतकंच खर की वेळेनुसार जसा mobile update होतो त्याचप्रमाणे आपण स्वतः सुद्धा update होणं गरजेचं आहे आणि त्यासाठीच Ai चे हे मोफत कोर्स तुम्हाला दिलेले आहेत . शिकलेल कधीही वाया जात नाही असं म्हणतात आणि ते खरच आहे आता हे Course शिकून तुम्ही स्वतःचा विकास घडवावा आणि Ai ला तुमचा वापर नाही तर तुम्ही Ai चा वापर करा.


Spread the love

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top